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Tarehe 24/10/2021

Kumb Na: RDC/CTB/2021-22
Mwenyekiti wa bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya wilaya ya Rufiji.
Wajumbe wa Bodi ya Zabuni,

Halmashauri ya wilaya ya Rufiji.

Yah: OMBI LA KUPITISHA NJIA YA MANUNUZI YA FORCE ACCOUNT
KATIKA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVICO 19.

Tafadhali rejea mada tajwa hapo juu.

PMU inaleta kwenu ombi la kutumia njia ya Manunuzi ya Force Account
kutumika katika kutafuta mafundi na manunuzi ya vifaa vya ujenzi wa Madarasa
36 ya Shule za Sekondari, madarasa 12 ya Shule Shikizi, jengo la EMD (Emergence
Medical Department Building) na Nyumba ya Mtumishi (Construction of 3 IN 1
Residential building at Ngorongo Health Centre). Hii ni kutokana na fedha za
ufadhili za mpaango wa maendeleo kwa ustawi wa taifa na mapambano dhidi ya
UVICO-19. Jumla ya fedha zilizopokelewa ni Tshs 760,000,000/= kwa ujenzi wa
mafiarasa katika shule za sekondari, Tshs 240,000,000/= za ujenzi wa madarasa
katlka shule shikizi, Tshs 300,000,000/= ujenzi wa EMD na Tshs 90,000,000/=
wjenzi wa nyumba ya mtumishi katika kituo cha afya Ngorongo.
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Mwenyekiti wa bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya wilaya ya Rufiji.
Wajumbe wa Bodi ya Zabuni,

Halmashauri ya wilaya ya Rufiji.
Yah: OMBI LA KUPITISHA NJIA YA MANUNUZI YA FORCE ACCOUNT
KATIKA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVICO 19.

Tafadhali rejea mada tajwa hapo juu.

PMU inaleta kwenu ombi la kutumia njia ya Manunuzi ya Force Account
kutumika katika kutafuta mafundi na manunuzi ya vifaa vya ujenzi wa Madarasa
36 ya Shule za Sekondari, madarasa 12 ya Shule Shikizi, jengo la EMD (Emergence
Medical Department Building) na Nyumba ya Mtumishi (Construction of 3 IN1
Residential building at Ngorongo Health Centre). Hii ni kutokana na fedha za
ufadhili za mpaango wa maendeleo kwa ustawi wa taifa na mapambano dhidi ya
UVICO-19. Jumla ya fedha zilizopokelewa ni Tshs 760,000,000/= kwa ujenzi wa
madarasa katika shule za sekondari, Tshs 240,000,000/= za ujenzi wa madarasa
katika shule shikizi, Tshs 300,000,000/ = ujenzi wa EMD na Tshs 90,000,000/ =

ujenzi wa nyumba ya mtumishi katika kituo cha afya N gorongo.
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Rumelius P. Baklrane

KATIBU WA BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFDII

Maoni ya wajumbewa Bodi ya Zabuni
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